Bincike & Fasaha
01
Abubuwan iyawa
01
Inganta Ta'aziyya
-
Spacious Seating Room with generous legroom and headroom allows passengers to relax during their journey.
-
Ergonomic Design: Incorporating ergonomic seating and adjustable features can significantly enhance passenger comfort.
-
Utilizing advanced shock absorption systems can improve ride quality by effectively dampening road vibrations and adapting to various terrains. This ensures a smooth journey, even on uneven surfaces.
02
Tsarin Tuƙi mai Koren Wuta
Fasahar ƙwararriyar fasaha a bayan injinan lantarki, musamman a cikin Tsarin Tuki na Wutar Lantarki, yana haɓaka aikin tuk-tuk ɗin lantarki sosai. Wannan ci-gaba na tsarin yana inganta mu'amala da ta'aziyya, yana barin abin hawa damar daidaitawa da yanayin tuki daban-daban da filayen hanya. Bugu da kari, ta hanyar samar da wani jirgin kasa mai karfin gaske wanda ke samun karfin hawan sama da digiri 30 ko sama da haka, tare da kafa shi a matsayin "tuk-tuk mafi karfi a Afirka."
03
Kimiyyar Materials & Tsarin
A Alpha eMobility, muna ba da damar ilimin masana'antu da yawa don haɓaka amfani da kayan a cikin tuk-tuk ɗin mu na lantarki, yana tabbatar da aiki da dorewa. Motocinmu suna da fenti mai daraja ta atomatik wanda ba wai kawai yana ba da haske mai ban mamaki ba har ma yana ba da dorewa na musamman, yana kare abubuwa da lalacewa akan lokaci.
Bugu da ari, muna amfani da kayan jiki na musamman na ABS, wanda aka sani don nauyinsa mara nauyi da kaddarorin tsatsa. Wannan zaɓi yana haɓaka amincin tsarin motocin mu yayin da rage girman nauyi gabaɗaya, yana haifar da ingantaccen ƙarfin kuzari da sarrafawa.
04
Sirrin Artificial & Robotics
Alpha eMobility harnesses the power of Artificial Intelligence (AI) to enhance the performance and functionality of our electric tuk-tuks. Our innovative approach integrates systems that optimize energy efficiency and improve overall vehicle handling, ensuring a smooth and responsive ride.
Additionally, our battery technology plays a crucial role in automating functions such as battery management and diagnostics, ensuring optimal performance and longevity of the vehicle.
05
Tsaron Intanet & Kariyar Bayanai
Our electric vehicles are equipped with a state-of-the-art telematics communication box, designed to streamline fleet management and provide robust road assistance support. This advanced system ensures that all data is securely managed by our central support center, allowing for quick responses in case of emergencies. With real-time monitoring capabilities, fleet operators can efficiently track vehicle performance and location, ensuring optimal operation. This technology not only enhances safety and reliability but also empowers users with the information needed to make informed decisions on the road.
06
Modeling & Kwaikwayo
At Alpha eMobility, we utilize advanced modeling and simulation techniques to enhance the design and performance of our electric tuk-tuks. We can accurately simulate various vehicle components, including powertrains and battery systems. This allows us to optimize energy efficiency, assess performance under different driving conditions, and refine our designs before physical production. Through these simulations, we can identify potential issues early in the development process, ultimately reducing costs and improving the reliability of our electric vehicles. This commitment to innovation ensures that we deliver high-quality, efficient transportation solutions.
02
Fitattun Ayyuka
01
Alpha yana kan gaba na motsi na e-motsi, yana ba da tuk ɗin fasinja na lantarki waɗanda ke ɗaukar himmarmu don samar da hanyoyin sufuri mai dorewa. Ci gabanmu mai gudana yana mai da hankali kan haɗa tsarin tuki na zamani tare da haɓaka ingantaccen makamashi. Muna nufin jagorantar hanya don canza yadda mutane ke tafiya cikin birane, sanya shi mafi tsabta, mafi wayo, da inganci. Tare, bari mu tuƙi zuwa ga haske, dorewa nan gaba a cikin birane motsi.
Transport eMobility
02
Muna yin juyin juya hali na zirga-zirgar birane ta hanyar samar da sabbin keken fasinja na lantarki wanda ya dace da buƙatu iri-iri. Motocinmu sun zo sanye da akwatunan kaya da za'a iya gyara su da fasali na musamman don tallafawa mahimman buƙatu kamar kayan aikin sarkar sanyi. Mun fahimci ƙalubalen balaguron birni kuma mun sadaukar da kai don ba da mafita mai dacewa da muhalli wanda ke tabbatar da inganci da dacewa ga kowane nau'in biranen.
Isar da eMobility
03
Muna yin majagaba na fasinja tuk-tuk na lantarki tare da fasahar yankan da aka tsara don duniyar zamani. Fasahar iyayenmu na cikin gida tana ba mu ikon tsara hanyoyin magance buƙatu na musamman, ko na kashe gobara, jami'an tsaro, ko tsaftace titi. Tare da sabbin ƙirarmu, muna tabbatar da cewa kowane tuk-tuk da muke samarwa yana yin amfani da takamaiman dalilai ba tare da lalata inganci ko inganci ba.
Manufa ta Musamman eMobility
04
Tsarin batirin lithium namu mai yankewa an ƙera shi don inganci, yana ba da damar sa ido kan amfani da wutar lantarki ta hanyar aikace-aikacen wayo. Wannan sabuwar fasaha tana ba mu damar daidaita aiki bisa ga yanayin aiki daban-daban, tabbatar da tafiya mai santsi da dorewa.
Tsarin baturi
05
An ƙera ƙwararrun jirgin ƙasa mai tuƙi don samar da wuta akan tafiya, ta atomatik ƙara ƙarfin ƙarfin ku yayin tuƙi. Wannan tsarin juyin juya hali yana nufin ƙarancin tsayawa don caji da ƙarin lokacin jin daɗin hawan. Bugu da ƙari, abubuwan zaɓinmu suna ba ku damar faɗaɗa ƙarfin ikon ku don dacewa da bukatun tafiyarku.
Fasahar Ba da Lamuni
06
Ƙarfafa chassis, yana haɓaka juriyar tasirin sa gaba ɗaya
Babban ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi
Tayoyin injin motsa jiki na atomatik suna da aminci kuma barga, dace da tuƙi mai sauri
Haɗe-haɗen gatari na baya yana da ƙarfi kuma yana da kyakkyawan kwanciyar hankali